คณาจารย์ บุคลากร และ นักศึกษาวิทยาลัยการแพทย์แผนไทย เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ ๙ รูป เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวาระแห่งการสวรรคต ๓ ปี ณ อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี วันที่ ๑๑ ตุลาคม พ.ศ. ๒๕๖๒
Post Views: 313